ขอแนะนำตัวในนี้ละกันนะ (คนแรก)

SkyFamily

ราชันย์
Staff Member
Webmaster
14 สิงหาคม 2021
6
5
3
สวัสดีครับทุกคน พี่ชื่อสกายนะ
เป็น Webmaster ของที่นี่

สีที่ชอบ : ก็คงจะ ขาวไม่ก็ดำไปเลย...แต่สีฟ้าก็ชอบนะ
อาหารที่ชอบ : ก๋วยเตี๋ยวเรือ,พวกต้มยำแล้วก็อาหารรสจัดทุกชนิด,แต่ถ้าไม่มีตัวเลือก ก็กินหมดหละไม่มีปัญหา

ความลับที่อยากจะบอก : หลายคนคงไม่รู้ว่าก่อนหน้านี้พี่เคยโพสต์แนะนำตัวแล้วครั้งนึง..แต่ว่านะ Engine ตัวเก่าที่พี่รื้อมาพัฒนาใหม่มันกากเกินไป พี่เลยเลยลบและสร้างใหม่หมดจนได้ตัวนี้หละ หวังว่าชุมชนนี้จะมีประโยชนกับหลายๆคนครับ

//ถ้ามีอะไรอยากถาม เอาเป็นว่าถามไว้ในนี้ได้นะ เดี๋ยวจะมาอัพเดตเรื่อยๆเลยครับ

• Like
Reactions: SPEED-TH and SaBo4K